
Pin Mindray Vital Signs Monitor LI12I001A
Tương thích : Mindray T1
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union, Paypal
Phương thức vận chuyển: DHL, TNT, EMS, Fedex, UPS, bằng đường biển
Thời gian dẫn: 3-7 ngày làm việc
Các mẫu có sẵn
Mô tả
Nếu bạn đang tìm kiếm pin theo dõi dấu hiệu quan trọng mindray li12i001a, vui lòng liên hệ với nhà máy của chúng tôi. Là một trong những nhà sản xuất và nhà cung cấp hàng đầu tại Trung Quốc, chúng tôi sẽ không cung cấp cho bạn mức giá rẻ nhất nhưng cạnh tranh và dịch vụ xuất sắc. Hãy yên tâm để mua sản phẩm chất lượng của chúng tôi.
Pin Mindray Vital Signs Monitor LI12I001A
Nguồn gốc:Trung Quốc
Thương hiệu:Mindray
Chứng nhận:CE
Tương thích:LI12I001A, 2ICR19/65
Số lượng đặt hàng tối thiểu:1 cái
Giá bán:như đã thảo luận
Thời gian giao hàng:1-3 ngày làm việc
Khả năng cung cấp:600 chiếc / tuần
Thông số kỹ thuật:
| Tên sản phẩm | Pin sạc y tế |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Thương hiệu | Pray-med |
| Chứng chỉ | CE / ISO |
| Kích thước | 73X46,5X24 mm |
| Sức chứa giả định | 2600mAh |
| Cân nặng | 120G |
| Kiểu | LI-ION |
| Định mức điện áp | 7.4V |
| Ứng dụng | Mindray T1 |
| Số lượng ô | 2 ô |
| Màu sắc | Đen |
| Gói | Hộp cá nhân |

Chú phổ biến: mindray dấu hiệu quan trọng theo dõi pin li12i001a, nhà sản xuất, nhà cung cấp, nhà máy, giá rẻ, mua
Một cặp:Màn hình pin thay thế Mindray T5
Tiếp theo:Pin thay thế màn hình GE UT4000
Gửi yêu cầu
Bạn cũng có thể thích







