
Màn hình chì kín Comen LH- COM261MD
Tương thích : cho Comen 8000A, STAR8000, , STAR8000B, NTS-3000A
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union, Paypal
Phương thức vận chuyển: DHL, TNT, EMS, Fedex, UPS, bằng đường biển
Thời gian dẫn: 3-7 ngày làm việc
Các mẫu có sẵn
Mô tả
Nếu bạn đang tìm kiếm màn hình chì niêm phong Comen lh- com261md, vui lòng liên hệ với nhà máy của chúng tôi. Là một trong những nhà sản xuất và nhà cung cấp hàng đầu tại Trung Quốc, chúng tôi sẽ không cung cấp cho bạn mức giá rẻ nhất nhưng cạnh tranh và dịch vụ xuất sắc. Hãy yên tâm mua sản phẩm chất lượng của chúng tôi.
Màn hình chì kín Comen LH- COM261MD
Nguồn gốc:Trung Quốc
Thương hiệu:Comen
Chứng nhận:CE
Một phần số:fm1226, DJW-12-2.6, FP1
Số lượng đặt hàng tối thiểu:1 cái
Giá bán:như đã thảo luận
Thời gian giao hàng:1-3 ngày làm việc
Khả năng cung ứng:600 chiếc / tuần
Thông số kỹ thuật:
| Tên sản phẩm | Pin sạc y tế |
| Mô hình | NP2.6-12 |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Thương hiệu | Pray-med |
| Chứng chỉ | CE / ISO |
| Kích thước | 70 * 47 * 99mm |
| Sức chứa giả định | 2600mAh |
| Kiểu | Dây nối đã bọc |
| Định mức điện áp | 12v |
| Ứng dụng | Comen8000A, STAR8000, STAR8000B, NTS-3000A |
| Màu sắc | Đen |
| Gói | Hộp cá nhân |

Chú phổ biến: Màn hình chì niêm phong Comen lh- com261md, nhà sản xuất, nhà cung cấp, nhà máy, giá rẻ, mua
Một cặp:Bộ pin Comen LI-ION STAR5000
Tiếp theo:Comen Vital Signs Monitor Pin LHJ18650
Gửi yêu cầu
Bạn cũng có thể thích







