Gói pin thiết bị y tế Mindray PM 9000
Tương thích : Mindray PM-9000
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union, Paypal
Phương thức vận chuyển: DHL, TNT, EMS, Fedex, UPS, bằng đường biển
Thời gian dẫn: 3-7 ngày làm việc
Các mẫu có sẵn
Mô tả
Nếu bạn đang tìm kiếm bộ pin thiết bị y tế mindray pm 9000, vui lòng liên hệ với nhà máy của chúng tôi. Là một trong những nhà sản xuất và cung cấp hàng đầu tại Trung Quốc, chúng tôi sẽ không cung cấp cho bạn mức giá rẻ nhất nhưng cạnh tranh và dịch vụ xuất sắc. Hãy yên tâm để mua sản phẩm chất lượng của chúng tôi.
Gói pin thiết bị y tế Mindray PM 9000
Nguồn gốc:Trung Quốc
Thương hiệu:Mindray
Chứng nhận:CE
Số mô hình:MindrayLI23S001A PM-8000E PM7000 IPM-9800
Số lượng đặt hàng tối thiểu:1 cái
Giá bán:như đã thảo luận
Thời gian giao hàng:1-3 ngày làm việc
Khả năng cung ứng:600 chiếc / tuần
Thông số kỹ thuật:
| Tên sản phẩm | Pin sạc y tế |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Thương hiệu | Pray-med |
| Chứng chỉ | CE / ISO |
| Kích thước | 182 * 26,1 * 61mm |
| Sức chứa giả định | 4400mAh |
| Cân nặng | 330g |
| Kiểu | LI-ION |
| Định mức điện áp | 11.1v |
| Ứng dụng | Defigard 5000, Argus PRO LifeCare 2, DG5000 |
| Màu sắc | Đen |
| Gói | Hộp cá nhân |



Chú phổ biến: mindray pm 9000 gói pin thiết bị y tế, nhà sản xuất, nhà cung cấp, nhà máy, giá rẻ, mua
Một cặp:Pin ECG Monitor sạc
Tiếp theo:Bộ pin sạc di động Philips 453564243501
Gửi yêu cầu
Bạn cũng có thể thích










