Pin thiết bị y tế có thể sạc lại của Philips
Tương thích : Philips 989803194541 ME202EK 453564509341 VM Series
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union, Paypal
Phương thức vận chuyển: DHL, TNT, EMS, Fedex, UPS, bằng đường biển
Thời gian dẫn: 3-7 ngày làm việc
Các mẫu có sẵn
Mô tả
Pin thiết bị y tế có thể sạc lại của Philips
Nguồn gốc:Trung Quốc
Thương hiệu:Philips
Chứng nhận:CE
Số mô hình:989803194541
Số lượng đặt hàng tối thiểu:1 cái
Giá bán:như đã thảo luận
Thời gian giao hàng:1-3 ngày làm việc
Khả năng cung ứng:600 chiếc / tuần
Thông số kỹ thuật:
| Tên sản phẩm | Pin sạc y tế |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Thương hiệu | Pray-med |
| Chứng chỉ | CE / ISO |
| Kích thước | 149 * 90 * 20mm |
| Sức chứa giả định | 7800mAh |
| Cân nặng | 490g |
| Kiểu | LI-ION |
| Định mức điện áp | 10.8V |
| Ứng dụng | Philips Goldway G50, G60, G70, G80 Micron Transport GX, Micron Transport GX + ·, CTG7 Micron Transport GX2 · Micron Transport GX3 · Micron Transport VX · Micron Transport XT · Micron Transport XT2 · Micron Transport ZX, PageWriter TC20, PageWriter TC30, PageWriter TC50, PageWriter TC70 Efficia CM10, (số tham chiếu 863301), Efficia CM12, (số tham chiếu 863303), Effica CM100, (số tham chiếu 863300), Efficia CM120, (số tham chiếu 863302), EfficiaCM150 (số tham chiếu 863304) Draeger: Oxylog 2000+, Oxylog300 0O, xylog3000+ Philips: 860306, 860310, 860315, 860332, 860352, 860353, 860354, 860355,863063, 863064, 863065, 863066, 863067, 863068, 863069, 863070, 863071, 863072, 863073, 863074, 863077, 863079, 863080, 863081,863082, 863083, 863300, 863301, 863302, 863303, 863304, 863317,863320, 863321, 863322 |
| Màu sắc | Đen |
| Gói | Hộp cá nhân |


Chú phổ biến: philips thay thế pin thiết bị y tế có thể sạc lại, nhà sản xuất, nhà cung cấp, nhà máy, giá rẻ, mua
Gửi yêu cầu
Bạn cũng có thể thích









