Pin thiết bị y tế Mindray có thể sạc lại
Tương thích : Máy khử rung tim Mindray D5 D6 022-00012-00 LI34I001A
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union, Paypal
Phương thức vận chuyển: DHL, TNT, EMS, Fedex, UPS, bằng đường biển
Thời gian dẫn: 3-7 ngày làm việc
Các mẫu có sẵn
Mô tả
Pin thiết bị y tế Mindray có thể sạc lại
Nguồn gốc:Trung Quốc
Thương hiệu:Mindray
Chứng nhận:CE
Số mô hình:Máy khử rung tim Mindray D5 D6 022-00012-00 LI34I001A
Số lượng đặt hàng tối thiểu:1 cái
Giá bán:như đã thảo luận
Thời gian giao hàng:1-3 ngày làm việc
Khả năng cung ứng:600 chiếc / tuần
Thông số kỹ thuật:
| Tên sản phẩm | Pin sạc y tế |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Thương hiệu | Pray-med |
| Chứng chỉ | CE / ISO |
| Kích thước | 173 * 64.11 * 47.19mm |
| Sức chứa giả định | 6600mAh |
| Cân nặng | 900g |
| Kiểu | LI-ION |
| Định mức điện áp | 14.8V |
| Ứng dụng | D5, D6, Z5 (máy siêu âm), Z6 Máy siêu âm DP-50, DP-50T, DP-50Vet |
| Màu sắc | Màu xám |
| Gói | Hộp cá nhân |


Chú phổ biến: pin thiết bị y tế mindray có thể sạc lại, nhà sản xuất, nhà cung cấp, nhà máy, giá rẻ, mua
Gửi yêu cầu
Bạn cũng có thể thích









