Edan Li-ion y tế màn hình pin HYLB-231
Tương thích: EDAN SE-3, M8, IM9A
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union, Paypal
Phương thức vận chuyển: DHL, TNT, EMS, FedEx, UPS, bằng biển
Thời gian dẫn: 3-7 ngày làm việc
Mẫu có sẵn
Mô tả
Nếu bạn đang tìm kiếm Edan Li-ion y tế màn hình pin hylb-231, chào mừng bạn đến liên hệ với nhà máy của chúng tôi. Là một trong những nhà sản xuất và cung cấp hàng đầu tại Trung Quốc, chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn không rẻ nhất nhưng giá cả cạnh tranh và dịch vụ xuất sắc. Hãy yên tâm mua sản phẩm chất lượng của chúng tôi.
Edan Li-ion y tế màn hình pin HYLB-231
Nơi xuất xứ:Trung quốc
Tên thương hiệu:Edan
Chứng nhận:Ce
Tương thích:HYLB-231
Số lượng đặt hàng tối thiểu:1 cái
Giá:như đã thảo luận
Thời gian giao hàng:1-3 ngày làm việc
Khả năng cung cấp:600pcs/tuần
Thông số kỹ thuật:
| Tên sản phẩm | Pin sạc y tế |
| Nơi xuất xứ | Guangdong, Trung Quốc |
| Tên thương hiệu | Cầu nguyện-Med |
| Chứng nhận | CE/ISO |
| Kích thước | 84 * 72 * 44mm |
| Công suất danh định | 5200mAh |
| Trọng lượng | 420G |
| Loại | Li-ion |
| Điện áp danh định | 14.4 v |
| Pin Cell QTY | 8 tế bào |
| Ứng dụng | EDAN SE-3, M8, IM9A |
| Màu | Đen |
| Gói | Hộp cá nhân |



Chú phổ biến: Edan Li-ion y tế màn hình pin hylb-231, nhà sản xuất, cung cấp, nhà máy, giá rẻ, Mua
Gửi yêu cầu
Bạn cũng có thể thích











