Colin y tế thay thế pin Pal 3110
Tương thích: đối với Colin Pal 3110, Pal 3110P
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union, Paypal
Phương thức vận chuyển: DHL, TNT, EMS, FedEx, UPS, bằng biển
Thời gian dẫn: 3-7 ngày làm việc
Mẫu có sẵn
Mô tả
Nếu bạn đang tìm kiếm Colin y tế thay thế pin Pal 3110, chào mừng bạn đến liên hệ với nhà máy của chúng tôi. Là một trong những nhà sản xuất và cung cấp hàng đầu tại Trung Quốc, chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn không rẻ nhất nhưng giá cả cạnh tranh và dịch vụ xuất sắc. Hãy yên tâm mua sản phẩm chất lượng của chúng tôi.
Colin y tế thay thế pin Pal 3110
Nơi xuất xứ:Trung quốc
Tên thương hiệu:Colin
Chứng nhận:Ce
Tương thích:BX-10BAT
Số phần:Tất cả 3110
Số lượng đặt hàng tối thiểu:1 cái
Giá:như đã thảo luận
Thời gian giao hàng:1-3 ngày làm việc
Khả năng cung cấp:600pcs/tuần
Thông số kỹ thuật:
| Tên sản phẩm | Pin sạc y tế |
| Nơi xuất xứ | Guangdong, Trung Quốc |
| Tên thương hiệu | Cầu nguyện-Med |
| Chứng nhận | CE/ISO |
| Kích thước | 134.42 x 85.3 x 17.8 mm |
| Công suất danh định | 4500mAh |
| Trọng lượng | 380g |
| Loại | Nguyễn |
| Điện áp danh định | 324 |
| Pin Cell QTY | 10 ô |
| Ứng dụng | Pal 3110, Pal 3110P |
| Màu | Blue |
| Gói | Hộp cá nhân |

Chú phổ biến: Colin y tế thay thế pin Pal 3110, nhà sản xuất, nhà cung cấp, Máy móc, giá rẻ, Mua
Gửi yêu cầu
Bạn cũng có thể thích










