Đầu dò nhiệt độ tương thích Ohmeda - 6600-0628-700
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union, Paypal
Phương thức vận chuyển: DHL, TNT, EMS, Fedex, UPS, bằng đường biển
Thời gian dẫn: 3-7 ngày làm việc
MOQ: 50 chiếc
Mô tả
Đầu dò nhiệt độ tương thích Ohmeda - 6600-0628-700
Khả năng tương thích: Datex Ohmeda2001 IWS, 3000 IWS, 3300 IWS, 3400 IWS, 3500 IWS, 4000 IWS, 4400 IWS, 5000 IWS, Care Plus 1000, Care Plus 2000, Care Plus 3000, Care Plus 4000, Vườn ươm chăm sóc chung (GC), Chăm sóc trẻ sơ sinh Ohio (IC), Máy ủ ấm cho trẻ sơ sinh Panda
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union, Paypal
Phương thức vận chuyển: DHL, TNT, EMS, Fedex, UPS, bằng đường biển
Thời gian dẫn: 3-7 ngày làm việc
MOQ: 50 chiếc
Thông số kỹ thuật:
| Tên sản phẩm | Đầu dò nhiệt độ |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Thương hiệu | Pray-med |
| Số mô hình | GE-Datex Ohmeda |
| Chứng chỉ | CE / ISO |
| Vật liệu cáp | TPU |
| Đường kính cáp | 4mm |
| Màu cáp | Màu xám |
| Kết nối xa | Nam, đầu nối Mono Plug |
| Kết nối gần | Cảm biến da |
| Chiều dài cáp | 3m |
| Đóng gói | Gói cá nhân |
| Phân loại dụng cụ | Cấp II |
| Tính chất | Màn hình điện tâm đồ, máy điện tâm đồ |
| Cân nặng | 100g |
| Sự bảo đảm | 1 năm |

Chú phổ biến: Đầu dò nhiệt độ tương thích ohmeda - 6600-0628-700, nhà sản xuất, nhà cung cấp, nhà máy, giá rẻ, mua
Gửi yêu cầu
Bạn cũng có thể thích









