Đầu dò nhiệt độ có thể tái sử dụng tương thích của Mindray Datascope 040-000057-00
Danh mục: Nhiệt độ
Loại sản phẩm: Đầu dò nhiệt độ có thể tái sử dụng
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1PCS
Chứng nhận: CE / ISO13485
Giá cả: Thương lượng
Mô tả
Đầu dò nhiệt độ có thể tái sử dụng tương thích của Mindray Datascope 040-000057-00
Nguồn gốc:Trung Quốc
Điều khoản thanh toán:100% T / T, Western Union, Paypal
Phương pháp vận chuyển:DHL, TNT, EMS, Fedex, UPS, bằng đường biển
Thời gian giao hàng:1-3 ngày đối với mẫu, 7-14 ngày đối với đơn đặt hàng lớn sau khi thanh toán.
Khả năng cung cấp:600 chiếc / tuần
Công nghệ
| Màu cáp | Màu xám |
|---|---|
| Đường kính cáp | 4 mm |
| Vật liệu cáp | Áo khoác TPU |
| thể loại | Nhiệt độ |
| Chứng chỉ | CE, ISO |
| Kênh | Độc thân |
| Kết nối xa | 5 chân, đầu nối hình chữ D, có khóa |
| Kết nối gần | Cảm biến da |
| Không có mủ | Đúng |
| Loại bao bì | Túi |
| Quy mô bệnh nhân | Người lớn |
| Loại điện trở | Dòng NTC |
| Vô trùng | Không |
| Dòng NTC nhiệt độ | NTC / R25=2,252K |
| Phạm vi nhiệt độ | 25~45°C |
| Tổng chiều dài cáp | 3m |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
Khả năng tương thích
| nhà chế tạo | Mô hình |
|---|---|
| Mindray> Datascope | Passport V, V-Series |
Bao bì& Đang chuyển hàng

Chú phổ biến: Đầu dò nhiệt độ có thể tái sử dụng tương thích với mindray datascope 040-000057-00, nhà sản xuất, nhà cung cấp, nhà máy, giá rẻ, mua
Gửi yêu cầu
Bạn cũng có thể thích
-

Bộ chuyển đổi SpO2 tương thích Drager của Siemens Ca...
-

Bộ chuyển đổi SpO2 tương thích 8 chân của Philips M1...
-

Criticare 934-10LN Cảm biến SpO2 mềm 5 chân cho trẻ em
-

Biolight 5 chân Pin Cảm biến mềm SpO2 cho trẻ em M69...
-

Cảm biến SpO2 mềm dành cho trẻ em vòng 10 pin của Ar...
-

DB 9 Bộ cảm biến SPO dùng một lần 2




