Mindray DB9 Ngón tay người lớn Clip Silicone Cảm biến cáp thăm dò ngắn SpO2
Tương thích: Mindray> Datascope Accutorr 3 SAT, Accutorr 4 SAT, Accutorr Plus, Passport, Passport XG
Kích cỡ: Kẹp ngón tay người lớn, Kẹp ngón tay trẻ em, Mềm silicone cho người lớn, Mềm mại cho trẻ em, Bọc trẻ sơ sinh (không thể tháo rời), Bọc sơ sinh (có thể tháo rời)
Nguyên bản: Quảng Đông, Trung Quốc
Thương hiệu: cầu nguyện
Mô tả
Cảm biến cáp thăm dò ngắn Spray của Mindray
Thông số kỹ thuật:
| Màu cáp | Xám |
|---|---|
| Đường kính cáp | 4 mm |
| Vật liệu cáp | Áo khoác TPU |
| thể loại | SpO2 |
| Giấy chứng nhận | FDA, CE, ISO 80601-2-61: 2011, ISO10993-1, 5, 10: 2003E, TUV, RoHS Tuân thủ |
| Kết nối xa | Đầu nối D-Sub 9 chân, Khóa hai mặt |
| Đầu nối gần | Clip người lớn |
| Cao su miễn phí | Đúng |
| Loại bao bì | Túi |
| Đơn vị đóng gói | 1 |
| Kích thước bệnh nhân | Người lớn (> 40Kg) |
| Công nghệ SpO2 | Đại sứ |
| Vô trùng | Không |
| Tổng chiều dài cáp | 1 m |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Cân nặng | 100g |
Đặc trưng:
1 Chất lượng cao, giá cả cạnh tranh, ưa nhìn, giao hàng nhanh
2.Chất liệu của đầu nối và cáp tuân theo tiêu chuẩn UL và Rohs
3. Chất lượng đảm bảo 100%, đo lường chính xác và phản ứng nhanh
4.Superior linh hoạt và độ bền
5. Quy trình công nghệ: cắt, hàn, đúc, lắp ráp và thử nghiệm
6.OEM / ODM có sẵn, tùy chỉnh và bản vẽ được chấp nhận
7. Đơn hàng mẫu và Đơn hàng nhỏ được chấp nhận
8. Điều khoản thanh toán: T / T, Paypal, Western Union, Money Gram
9. Các phương thức giao hàng: DHL, EMS, UPS hoặc FedEx
Chú phổ biến: mindray db9 ngón tay người lớn clip silicone ngắn spo2 đầu dò cáp cảm biến, nhà sản xuất, nhà cung cấp, nhà máy, giá rẻ, mua
Gửi yêu cầu
Bạn cũng có thể thích
-

Nihon Kohden BSM2301 SpO2 Cảm biến cho các nhà cung ...
-

Tương thích cáp ngắn cho BOC 3401/3303/3300 SpO2 Sensor
-

Nút ngón tay người lớn Nonin SpO2 Bộ cảm biến Chiếu ...
-

Bộ ngón tay Datascope tương thích dành cho người lớn...
-

Tương thích có thể sử dụng lại được 1269 Masimo LNOP...
-

Cảm biến Spo2 tái sử dụng Nonin 6pin với 3 m

