Cảm biến cáp thăm dò NewTech SpO2 NT3A
Tương thích: Newtech NT3A, NT3B, NT3E, NT3F
Kích cỡ: Silicone mềm cho người lớn, Silicone mềm cho trẻ em
Nguyên bản: Quảng Đông, Trung Quốc
Thương hiệu: cầu nguyện
Mô tả
Cảm biến cáp thăm dò NewTech SpO2 NT3A
Sự miêu tả:
| Màu cáp | Xám |
|---|---|
| Đường kính cáp | 4 chia thành 2,5 * 2 mm |
| Vật liệu cáp | Áo khoác TPU |
| thể loại | SpO2 |
| Giấy chứng nhận | CE, ISO |
| Kết nối xa | Đầu nối 12 chân, tròn |
| Đầu nối gần | Trẻ em mềm |
| Cao su miễn phí | Đúng |
| Loại bao bì | Túi |
| Đơn vị đóng gói | 1 |
| Kích thước bệnh nhân | Trẻ em (15-40Kg) |
| Công nghệ SpO2 | Kỹ thuật số |
| Vô trùng | Không |
| Tổng chiều dài cáp | 3 m |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Cân nặng | 150 g |
Đặc trưng:
1 Chất lượng cao, giá cả cạnh tranh, ưa nhìn, giao hàng nhanh
2.Chất liệu của đầu nối và cáp tuân theo tiêu chuẩn UL và Rohs
3. Chất lượng đảm bảo 100%, đo lường chính xác và phản ứng nhanh
4.Superior linh hoạt và độ bền
5. Quy trình công nghệ: cắt, hàn, đúc, lắp ráp và thử nghiệm
6.OEM / ODM có sẵn, tùy chỉnh và bản vẽ được chấp nhận
7. Đơn hàng mẫu và Đơn hàng nhỏ được chấp nhận
8. Điều khoản thanh toán: T / T, Paypal, Western Union, Money Gram
9. Các phương thức giao hàng: DHL, EMS, UPS hoặc FedEx
Chú phổ biến: Cảm biến cáp thăm dò NewTech SpO2 NT3A, nhà sản xuất, nhà cung cấp, nhà máy, giá rẻ, mua
Gửi yêu cầu
Bạn cũng có thể thích
-

Chữ ký SpO2 dành cho người lớn Kontron 7138, 12pin
-

Tương thích M1191bl Philips Mp20 8pin SpO2 Sensor
-

Datascope 0020-00-071-01 Bộ cảm biến SpO2 8pin với C...
-

Cảm biến SpO2 tương thích 934SDN Tương thích CSI 934SDN
-

Cảm biến Nellcor Oimumax DB9 dành cho người lớn Spo2...
-

Clip dành cho người lớn Chất liệu TPU có thể tái sử ...

