
Dùng một lần điện phẫu thuật ESU Pencil Medical Blade
Danh mục: ESU
Loại sản phẩm: Bút chì phẫu thuật điện dùng một lần
Số lượng đặt hàng Mininum: 1PCS
Chứng nhận: CE/ ISO13485
Giá: Đàm phán
Mô tả
Dùng một lần điện phẫu thuật ESU Pencil Medical Blade
Nơi xuất xứ:Trung quốc
Điều khoản thanh toán:100% T/T, Western Union, PayPal
Phương thức vận chuyển:DHL, TNT, EMS, Fedex, UPS, bằng đường biển
Thời gian giao hàng:1-3 ngày cho mẫu,7-14 ngày cho đơn đặt hàng lớn sau khi thanh toán
Vật liệu xử lý: ABS
Chiều dài của lưỡi dao: 40mm
Chiều dài cáp: 300mm
Đóng gói: 1 cái / túi vỉ
Loại: Dao, bút chì điện phẫu thuật
Phân loại công cụ: Loại III
Chiều dài tay cầm: 160mm
Đường kính lưỡi dao: 2.3mm
Loại tiệt trùng: EO
Tính chất: Thiết bị phẫu thuật bụng
Khả năng cung cấp: 1000000 miếng / miếng mỗi tháng
Kỹ thuật:
| Chiều dài của tay cầm | 160mm (160mm) |
| Chiều dài của lưỡi dao | 40mm (40mm) |
| Đường kính lưỡi dao | 2,3mm |
| Chiều dài của cáp | 300mm (300mm) |
| Xử lý vật liệu | Abs |
| Đóng gói | 1 cái/túi |
| Typ khử trùng | vô trùng bởi EO |
| Thời kỳ vô sinh | 2 năm |

Chú phổ biến: dùng một lần điện phẫu thuật bút chì lưỡi y tế, nhà sản xuất, nhà cung cấp, nhà máy, giá rẻ, mua
Gửi yêu cầu
Bạn cũng có thể thích






