Pin thay thế có thể sạc lại Li-ion LI202S-7800 10.8V 7800mAh tương thích với Spacelabs MCare300 MCare300D
Tương thích: philips VS2, VM4, VM6, VM8, VM3, Suresign VS3, V24E, VS4
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union, PayPal
Phương thức vận chuyển: DHL, TNT, EMS, Fedex, UPS, bằng đường biển
Thời gian dẫn: 3-7 ngày làm việc
Mẫu có sẵn
Mô tả
| Tên sản phẩm | Pin sạc y tế |
| Nơi xuất xứ | Samsung |
| Tên thương hiệu | Cầu nguyện-med |
| Chứng nhận | CE/ ISO |
| Kích thước | 149 * 90 * 20mm |
| Công suất danh nghĩa | 7800mAh |
| Trọng lượng | 428g |
| Loại | Li-ion |
| Điện áp danh định | 10,8v |
| Ứng dụng | mCare300,mCare300D |
| Màu | Đen |
| Gói | Hộp riêng lẻ |
Tương thích
| Spacelabs | mCare300,mCare300D |

Faq
Q: Nhà máy của bạn ở đâu?
A: Nhà máy của chúng tôi được đặt tại Thâm Quyến, Trung Quốc.
Q: Bạn là một công ty thương mại hoặc công ty của bạn có nhà máy của riêng bạn?
A: Chúng tôi có nhà máy riêng của chúng tôi và cũng có thể làm nghiên cứu sản phẩm.
Q: Nhà máy của bạn làm như thế nào về kiểm soát chất lượng?
A: Chất lượng là ưu tiên hàng đầu. Bộ phận QC với chuyên gia đảm bảo chất lượng chuyên nghiệp rất coi trọng việc kiểm soát chất lượng ngay từ đầu đến cuối.
Câu hỏi: Thời gian giao hàng của bạn là bao lâu?
A: Thường là 1-3 ngày làm việc cho đơn đặt hàng dùng thử, 3-5 ngày làm việc cho đơn đặt hàng thông thường, 7-14 ngày làm việc cho đơn đặt hàng số lượng lớn, theo số lượng chính xác.
Q: Điều khoản thanh toán của bạn là gì?
A: 100% trước, T / T, PayPal, Western Union, Money gram.
các mặt hàng khác của chúng tôi:
Cảm biến Spo2 có thể tái sử dụng / dùng một lần
Cáp mở rộng Spo2
Cáp cốp ECG &leadwire
Cáp và phụ kiện EKG
Điện cực ECG
EEG Leadwires với điện cực
Đầu dò IBP Cáp / IBP dùng một lần
Bẫy nước
Còng / ống / connecor NIBP
Đầu dò nhiệt độ
Pin y tế và tế bào O2
Đầu dò TOCO và Hoa Kỳ, doppler13.Pulse oximeter
Chú phổ biến: pin thay thế có thể sạc lại li-ion li202s-7800 10.8v 7800mah tương thích với spacelabs mcare300 mcare300d, nhà sản xuất, nhà cung cấp, nhà máy, giá rẻ, mua
Gửi yêu cầu
Bạn cũng có thể thích









