
Pin thay thế màn hình Mindray IMEC8
Tương thích : Mindray IMEC8, IMEC10, IMEC12, IPM8, IPM10, IPM12, IMEC5 , IMEC7
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union, Paypal
Phương thức vận chuyển: DHL, TNT, EMS, Fedex, UPS, bằng đường biển
Thời gian dẫn: 3-7 ngày làm việc
Các mẫu có sẵn
Mô tả
Pin thay thế màn hình Mindray IMEC8
Nguồn gốc:Trung Quốc
Thương hiệu:Mindray
Chứng nhận:CE
Tương thích:LI13I001A
Số lượng đặt hàng tối thiểu:1 cái
Giá bán:như đã thảo luận
Thời gian giao hàng:1-3 ngày làm việc
Khả năng cung cấp:600 chiếc / tuần
Bo mạch bảo vệ thông minh quá dòng và ngắn mạch
Thông số kỹ thuật:
| Tên sản phẩm | Pin sạc y tế |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Thương hiệu | Pray-med |
| Chứng chỉ | CE / ISO |
| Kích thước | 148 * 60 * 23 mm |
| Sức chứa giả định | 4500mAh |
| Cân nặng | 330G |
| Kiểu | LI-ION |
| Định mức điện áp | 11.1V |
| Ứng dụng | Mindray IMEC8, IMEC10, IMEC12, IPM8, IPM10, IPM12 , imec5 , IMEC7 |
| Số lượng ô | 6 ô |
| Màu sắc | đen |
| Gói | Hộp cá nhân |

Chú phổ biến: thay thế pin màn hình mindray imec8, nhà sản xuất, nhà cung cấp, nhà máy, giá rẻ, mua
Gửi yêu cầu
Bạn cũng có thể thích







