Thiết bị y tế pin thay thế đối với burdick
Tương thích: burdick EK10 EK11 EK10 Elite
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union, Paypal
Phương thức vận chuyển: DHL, TNT, EMS, FedEx, UPS, bằng biển
Thời gian dẫn: 3-7 ngày làm việc
Mẫu có sẵn
Mô tả
Thiết bị y tế pin thay thế đối với burdick
Nơi xuất xứ: Trung Quốc
Tên thương hiệu: burdick
Chứng nhận: CE
Số mô hình: burdick MS862278
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 cái
Giá: như đã thảo luận
Thời gian giao hàng: 1-3 ngày làm việc
Khả năng cung cấp: 600pcs/tuần
Thông số kỹ thuật:
| Tên sản phẩm | Pin sạc y tế |
| Nơi xuất xứ | Guangdong, Trung Quốc |
| Tên thương hiệu | Cầu nguyện-Med |
| Chứng nhận | CE/ISO |
| Kích thước | 115 * 85 * 25mm |
| Công suất danh định | 3000mAh |
| Trọng lượng | 600g |
| Loại | Nguyễn |
| Điện áp danh định | 324 |
| Ứng dụng | BURDICK EK10, EK11, EK10 Elite, Elite II 862278, burdick 862278 Burdick EK10, burdick ELITE2, Fukuda Denshi FC700A, Pin liên tiểu bang AMED9120, pin R&d 5226, Siemens 862278, Siemens EK10, Siemens ELITE, Siemens MEDIC 2, Siemens PN862278, Siemens y tế Syste 862278, Siemens y tế Syste EK10, Siemens Medical Syste ELITE, Siemens y tế Syste MEDIC 2, Siemens y tế Syste PN862278, Ngoc 123IWC2, UNIPOWER B10352, MS862278 |
| Màu | Đen |
| Gói | Hộp cá nhân |


Chú phổ biến: thiết bị y tế thay thế pin cho burdick, nhà sản xuất, cung cấp, nhà máy, giá rẻ, Mua
Gửi yêu cầu
Bạn cũng có thể thích









