MAQUET Servo-I Servo-S Pin cho máy thông gió
Danh mục: Pin
Loại sản phẩm: Sạc lại pin
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1PCS
Chứng nhận: CE / ISO13485
Giá cả: Thương lượng
Mô tả
MAQUET Servo-I Servo-S Pin cho Quạt thông gió
Nguồn gốc:Trung Quốc
Điều khoản thanh toán:100% T / T, Western Union, Paypal
Phương pháp vận chuyển:DHL, TNT, EMS, Fedex, UPS, bằng đường biển
Thời gian giao hàng:1-3 ngày đối với mẫu, 7-14 ngày đối với đơn đặt hàng lớn sau khi thanh toán.
Thông số kỹ thuật:
* Vỏ bọc cáp có hiệu suất chống nhiễu điện từ mạnh mẽ
* Chiều dài sản phẩm có thể được tùy chỉnh
* Mô hình sản phẩm có thể được tùy chỉnh
* Chết tùy chỉnh
* Kiểm tra độ căng sản phẩm> 15Kg
* Nhiệt độ môi trường: 0 đến 40 ° C (32 đến 104 ° F)
* Độ ẩm tương đối: 0% đến 80%
* Áp suất cao áp: 86 kPa-106kPa
* Vật liệu: Cáp TPU Jacket chất lượng cao, màu xám
Thông tin chi tiết sản phẩm:
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Thương hiệu | Pray-med |
| Khả năng tương thích | ĐÁ QUÝ 622177K 51731 |
| Các mô hình tương thích | PRO1000 / PRO1006 / PRO1008 / PRO1009 |
| Chứng chỉ | CE / ISO |
| Màu sắc | Màu xanh da trời |
| Kích thước pin | 153x90x21mm |
| Vật chất | NI-MH |
| Cân nặng | 600g |
| Sức chứa | 4000mAh |
| Số lượng ô | 12 ô |
| Vôn | 12V |
| Kiểu | Pin có thể sạc lại |
| Gói | gói cá nhân |
| Sự bảo đảm | 1 năm |

Chú phổ biến: maquet servo-i servo-s pin cho máy thở, nhà sản xuất, nhà cung cấp, nhà máy, giá rẻ, mua
Gửi yêu cầu
Bạn cũng có thể thích











