Pin GE Marquette cho MAC 3500/5000/5500
Tương thích: M-Turbo M-Turbo Titan MicroMaxx NanoMaxx
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union, Paypal
Phương thức vận chuyển: DHL, TNT, EMS, Fedex, UPS, bằng đường biển
Thời gian giao hàng: 3-7 ngày làm việc
mẫu có sẵn
Mô tả
900770-001 Pin GE Marquette cho MAC 3500/5000/5500
Mô tả Sản phẩm
| Hóa học | NI-MH |
| Vôn | 18V |
| Dung tích | 3500mAh |
| Kích thước | 215*47*60mm |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| có thể sạc lại | Đúng |
| chứng nhận | CE/ISO |
| Số lượng tế bào | 15 ô |
| thương hiệu di động | SANYO |
khả năng tương thích
| GE | MAC 3500, MAC 5000, MAC 5500, MAC 5500 HD, MAC Pac, MAC căng thẳng |
P/N;900770-001,MED3500,MED0118,AS30200,OM0033,6905-R,MQMC5000


các mặt hàng khác của chúng tôi:
1. Cảm biến Spo2 dùng một lần/tái sử dụng
2. Cáp nối dài Spo2
3. Cáp trung kế ECG & dây dẫn
4. Cáp & Phụ kiện EKG
5. Điện cực ECG
6. Dây dẫn điện não đồ có điện cực
7. Cáp IBP
8. Bẫy nước
9. Vòng bít NIBP
10. Đầu dò nhiệt độ
11. Cáp kết nối đầu dò nhiệt độ
12. Đầu nối bộ chuyển đổi áp suất dùng một lần
13. Cảm biến oxy y tế
14. Đầu dò TOCO và US
Chú phổ biến: pin ge marquette cho mac 3500/5000/5500, nhà sản xuất, nhà cung cấp, nhà máy, giá rẻ, mua
Gửi yêu cầu
Bạn cũng có thể thích









