
Pin sạc y tế Colin cho COLIN BP-88, BP-308, BP-88S, BP-508, BP-608
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union, Paypal
Phương thức vận chuyển: DHL, TNT, EMS, Fedex, UPS, bằng đường biển
Thời gian dẫn: 3-7 ngày làm việc
Các mẫu có sẵn
Mô tả
Pin sạc y tế Colin cho COLIN BP-88, BP-308, BP-88S, BP-508, BP-608
Mô tả Sản phẩm
| Tên sản phẩm | Pin sạc y tế |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Thương hiệu | Pray-med |
| Chứng chỉ | CE / ISO |
| Kích thước | 143,6 * 64,3 * 22,8mm |
| Sức chứa giả định | 2000mAh |
| Cân nặng | 380g |
| Kiểu | NI-MH |
| Định mức điện áp | 12v |
| QTY của tế bào pin | 10 ô |
| Ứng dụng | Colin BP-88, BP-308, BP-88S, BP-508, BP-608 |
| Màu sắc | Đen |
| Gói hàng | Hộp cá nhân |

Chú phổ biến: pin sạc y tế colin cho colin bp-88, bp-308, bp-88s, bp-508, bp-608, nhà sản xuất, nhà cung cấp, nhà máy, giá rẻ, mua
Gửi yêu cầu
Bạn cũng có thể thích







