
Pin màn hình thay thế Biolight BLT-1203A
Tương thích: Biolight BLT-1203A
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union, Paypal
Phương thức vận chuyển: DHL, TNT, EMS, Fedex, UPS, bằng đường biển
Thời gian dẫn: 3-7 ngày làm việc
Các mẫu có sẵn
Mô tả
Nếu bạn đang tìm kiếm thay thế pin màn hình biolight blt-1203a, vui lòng liên hệ với nhà máy của chúng tôi. Là một trong những nhà sản xuất và nhà cung cấp hàng đầu tại Trung Quốc, chúng tôi sẽ không cung cấp cho bạn mức giá rẻ nhất nhưng cạnh tranh và dịch vụ xuất sắc. Hãy yên tâm để mua sản phẩm chất lượng của chúng tôi.
Pin màn hình thay thế Biolight BLT-1203A
Nguồn gốc:Trung Quốc
Thương hiệu:Biolight
Chứng nhận:CE
Tương thích:BLT-1203A
Số lượng đặt hàng tối thiểu:1 cái
Giá bán:như đã thảo luận
Thời gian giao hàng:1-3 ngày làm việc
Khả năng cung cấp:600 chiếc / tuần
Thông số kỹ thuật:
| Tên sản phẩm | Pin sạc y tế |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Thương hiệu | Pray-med |
| Chứng chỉ | CE / ISO |
| Kích thước | 76 * 59 * 18mm |
| Sức chứa giả định | 3800mAh |
| Cân nặng | 166g |
| Kiểu | Li-Polymer |
| Định mức điện áp | 7.4v |
| Ứng dụng | Biolight BLT-1203A |
| Số lượng ô | 2 ô |
| Màu sắc | Màu xanh da trời |
| Gói | Hộp cá nhân |

Chú phổ biến: thay pin màn hình biolight blt-1203a, nhà sản xuất, nhà cung cấp, nhà máy, giá rẻ, mua
Gửi yêu cầu
Bạn cũng có thể thích







