Cảm biến oxy OOM201 y tế chính hãng
Mã sản phẩm:Cảm biến oxy OOM201
Phân loại nhạc cụ: Loại II
Loại: cảm biến oxy
Mô tả
Cảm biến oxy y tế OOM201
Mô tả Sản phẩm
| Phạm vi đo lường | 0 phần trăm ... 100 phần trăm oxy (ở áp suất khí quyển) |
| Tuổi thọ cảm biến danh nghĩa | Lớn hơn hoặc bằng 500 000 phần trăm thể tích oxy giờ |
| Đầu ra trong không khí xung quanh | 14 mV ... 20,7 mV (Cathode kép), tải 600 Ohms |
| giao diện điện | Nhẫn trượt mạ vàng |
| Sự chính xác | đáp ứng các yêu cầu của ISO 80601-2-55 |
| Độ lặp lại | < 1 % volume O2 at constant temperature and pressure |
| lỗi tuyến tính | 3 phần trăm tương đối |
| Thời gian đáp ứng | < 12 s to 90 % of final value |
| Điện áp bù bằng không | < 200 µV in 100 % nitrogen, applied for 5 min |
| nhiễu chéo | đáp ứng các yêu cầu của ISO 80601-2-55 |
| Ảnh hưởng của độ ẩm | -0.03 phần trăm tương đối. mỗi phần trăm RH ở 25 độ |
| Phạm vi áp | 0.6 bar ... 2 bar (ppO2 0 ... 1250 mbar O2 ) |
| Ảnh hưởng của áp suất | tỷ lệ thuận với sự thay đổi áp suất riêng phần oxy |
| Ảnh hưởng của chấn động cơ học | < 1 % relative after a fall from 1 m |
| Nhiệt độ hoạt động | 0 độ ... cộng thêm 50 độ |
| Sự cân bằng nhiệt độ | không bù nhiệt độ |
| độ ẩm hoạt động | 0 phần trăm ... 99 phần trăm RH không ngưng tụ |
| Độ lệch sản lượng dài hạn | < 1 % volume oxygen per month typically < -15 % relative over lifetime |
| Nhiệt độ bảo quản | -20 độ ... cộng thêm 50 độ |
| Lưu trữ được đề xuất | cộng 5 độ… cộng 15 độ |
| Tải đề nghị | Lớn hơn hoặc bằng 10 kOhms |
| Thời gian khởi động | < 30 minutes, after replacement of sensor |
| Cân nặng | khoảng 28 gam |
Sử dụng các lợi thế:
• Tuân thủ MDD Châu Âu (chứng nhận CE)
• Đáp ứng tiêu chuẩn ISO 80601-2-55
• Được thiết kế và sản xuất theo tiêu chuẩn EN ISO 13485
• Phản hồi nhanh chính xác và đáng tin cậy
• Chống N2O
• Tín hiệu ổn định tuyệt vời
• Chất lượng sản phẩm cao
• Thời gian giao hàng ngắn
• Hỗ trợ kỹ thuật
• Sản xuất tại Đức

Số phần OEM Tham chiếu chéo:
| nhà chế tạo | Phần OEM # |
|---|---|
| Công nghiệp phân tích | PSR-11-915-2, PSR-11-915-2tôi, G0-080 (CnS SKU cũ) |
| Datex Ohmeda | 6051-000-224 |
| máy kéo | 6803290, 6850645 |
| Envitec | OOM201, OOM104 |
| y tế Hamilton | HM-14, HM-13 |
| Hudson RCI | 5557, V-14 |
| MSA | 655263, 655264 |
| Maxtec | TỐI ĐA-11 (R113P10), MAX-11i (R113P06) |
| Nuova | E-15/2, E-8000 |
| Teledyne | R-23MED |
khả năng tương thích:
| nhà chế tạo | Kiểu mẫu |
|---|---|
| Drager > Khiên khí | 8000IC, tôi-8000 |
| máy kéo | 6000, Anemone, Babylog 8000, Evita 2, Evita 2 Dura, Evita 4, Dòng Evita, Fabius, Fabius GS, Tủ ấm 8000, Narkomed 1A, Narkomed 2, Narkomed 2B, Narkomed 3, Narkomed 4, Narkomed GS, Oxycom, Oxycom 100 D, Oxydig, PM8030, SA2 |
| viem | R-23V |
Đóng gói & Giao hàng tận nơi
FAQ1. Lợi thế của bạn là gì?
A: Kinh doanh trung thực với giá cả cạnh tranh và dịch vụ chuyên nghiệp trong quy trình xuất khẩu.
2. Làm thế nào tôi tin bạn?
Trả lời: Chúng tôi coi trung thực là cuộc sống của công ty chúng tôi, chúng tôi có thể cho bạn biết thông tin liên hệ của một số khách hàng khác của chúng tôi để bạn biết
kiểm tra tín dụng của chúng tôi. Bên cạnh đó, có sự đảm bảo thương mại từ Alibaba, đơn đặt hàng và tiền của bạn sẽ được đảm bảo tốt.
3. Bạn có thể bảo hành sản phẩm của mình không?
Trả lời: Có, chúng tôi đảm bảo sự hài lòng 100% cho tất cả các mặt hàng. Xin vui lòng phản hồi ngay lập tức
nếu bạn không hài lòng với chất lượng hoặc dịch vụ của chúng tôi.
4. Bạn đang ở đâu? Tôi đến thăm bạn được không?
A: Chắc chắn, chào mừng bạn đến thăm nhà máy của chúng tôi bất cứ lúc nào.
5. Làm thế nào về thời gian giao hàng?
Đ: Trong vòng 15-35 ngày sau khi chúng tôi xác nhận yêu cầu của bạn.
6. công ty của bạn hỗ trợ loại thanh toán nào?
A: T/T, 100% L/C trả ngay, Tiền mặt, Western Union đều được chấp nhận nếu bạn có khoản thanh toán khác, vui lòng liên hệ với tôi.
Chú phổ biến: cảm biến oxy y tế gốc oom201, nhà sản xuất, nhà cung cấp, nhà máy, giá rẻ, mua
Gửi yêu cầu
Bạn cũng có thể thích












