Mindray xâm lấn cáp huyết áp IBP Adaptor
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union, Paypal
Phương thức vận chuyển: DHL, TNT, EMS, FedEx, UPS, bằng đường biển
Thời gian thực hiện: 1-7 ngày làm việc
Moq: 30 chiếc
Mô tả
Nếu bạn đang tìm kiếm cáp bộ điều hợp ibp huyết áp xâm lấn tâm trí, xin vui lòng liên hệ với nhà máy của chúng tôi. Là một trong những nhà sản xuất và nhà cung cấp hàng đầu tại Trung Quốc, chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn không phải giá rẻ nhất nhưng giá cả cạnh tranh và dịch vụ tuyệt vời. Hãy yên tâm để mua sản phẩm chất lượng của chúng tôi.
Mindray xâm lấn cáp huyết áp IBP Adaptor
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union, Paypal
Phương thức vận chuyển: DHL, TNT, EMS, FedEx, UPS, bằng đường biển
Thời gian thực hiện: 1-7 ngày làm việc
Moq: 30 chiếc
Thông số kỹ thuật:
| Tên sản phẩm | Cáp IBP |
| Màu cáp | màu xám |
| Chiều dài cáp | 3m |
| Vật liệu cáp | Áo khoác TPU |
| Đường kính cáp | 4mm |
| Phân loại nhạc cụ | Lớp I |
| Đầu nối dụng cụ | Đầu nối tròn, 6 chân, có khóa |
| Thiết bị đầu cuối cuối bệnh nhân | Đầu nối BD, cung cấp tất cả Đầu nối |
| Cân nặng | 120g |
| Sự bảo đảm | 1 năm |


Chú phổ biến: mindray xâm lấn huyết áp cáp chuyển đổi ibp, nhà sản xuất, nhà cung cấp, nhà máy, giá rẻ, mua
Gửi yêu cầu
Bạn cũng có thể thích









