
Điện cực cáp vàng EEG
Thời gian thực hiện: 1-7 ngày làm việc (tùy thuộc vào số lượng của bạn)
Điều khoản thanh toán: Tiền gửi 100% T / T, Western Union
Phương thức vận chuyển: DHL, TNT, EMS, UPS, FedEx, bằng đường biển
Moq: 5 CÁI
Mô tả
Điện cực cáp vàng EEG
Thời gian thực hiện: 1-7 ngày làm việc (tùy thuộc vào số lượng của bạn)
Điều khoản thanh toán: Tiền gửi 100% T / T, Western Union
Phương thức vận chuyển: DHL, TNT, EMS, UPS, FedEx, bằng đường biển
Moq: 100 cái
Thông số kỹ thuật:
| Ứng dụng | Bran EEG thiết bị y tế |
| Màu cáp | Đầy màu sắc |
| Vật liệu cáp | Áo khoác TPU |
| Kết nối xa | Din 1,5mm |
| Đường kính cốc | 9,5mm |
| Chiều dài cáp trung kế | 2.7m |
| Chiều dài cáp dẫn | 1,5m hoặc tùy chỉnh |
| Tiêu chuẩn | Thông tin liên lạc |
| Sự bảo đảm | 1 năm |


Chú phổ biến: Golden cup eeg cáp điện cực, nhà sản xuất, nhà cung cấp, nhà máy, giá rẻ, mua
Gửi yêu cầu
Bạn cũng có thể thích
-

Cáp điện cực đồng trục mạ vàng chất lượng cao / vàng
-

Spacelabs Ultraview SpO2 Cáp mở rộng / bộ chuyển đổi...
-

Philips M1971a Bộ Lược ECG 5lead với Bộ Chụp / Chụp ...
-

Philips 5lead ECG Dây Thiết lập với Snap / Grabber /...
-

Điện cực mạ vàng Eeg Cup, cáp EEG đầy màu sắc, ổ cắm...
-

Non-Oimumax Nellcor Tương thích 7 pin Cảm biến Spo2 ...

