Cáp ECG một mảnh 12Pin tương thích Nihon Kohden BSM-2301
Thời hạn thanh toán: T/T, Western Union, Paypal
Phương thức vận chuyển: DHL, UPS, EMS, TNT, FedEx, bằng đường biển
Thời gian thực hiện: 1-7 ngày (tùy thuộc vào số lượng của bạn)
Số lượng tối đa: 30 chiếc
Mô tả
Cáp ECG Nihon Kohden
Thông số kỹ thuật:
| Kiểu | Cáp ECG |
| Giấy chứng nhận | CE/ISO |
| Màu cáp | Xám |
| Đường kính cáp | 4mm |
| Chất liệu cáp | Áo khoác TPU |
| Tiêu chuẩn | IEC/AHA |
| Chiều dài cáp trung kế | 2.7m |
| Chiều dài cáp dẫn | 0.9m |
| Đầu nối Proximax | 12-pin Đầu nối Nihon Kohden, dạng góc |
| Đầu nối xa | Kẹp/ nhéo/ kẹp |
| Phân loại dụng cụ | Loại II |
| Kích thước bệnh nhân | Người lớn/ Trẻ em |
| Khối lượng tịnh | 120g |
| Sự bảo đảm | một năm |


Mô tả Sản phẩm
Chiều dài: 3,2m
Chất liệu: TPU
Dây dẫn: 3-dây dẫn,5-dây dẫn,AHA,IEC,Clip
Loại: cáp ECG một mảnh
Mô tả:
Thương hiệu tương thích: Nihon Kohden
Model tương thích: 4101,4103,4111,4113 Phạm vi cuộc sống P BSM-2351,2353 Phạm vi cuộc sống L BSM-2301,2303 LifeScope I
Đặc trưng:
1.Tỷ lệ giá / hiệu suất hấp dẫn
2.Tuân thủ ISO13485 & CE
Mã màu 3.IEC và AHA có sẵn
4. Cáp TPU chất lượng hàng đầu, không độc hại, chống nhiễu, mềm và bền
Bưu kiện:
Không khử trùng, đóng gói riêng lẻ, 1 chiếc/túi, sau đó cho vào thùng carton bên ngoài.



Chú phổ biến: cáp ecg một mảnh 12pin tương thích nihon kohden bsm-2301, nhà sản xuất, nhà cung cấp, nhà máy, giá rẻ, mua
Gửi yêu cầu
Bạn cũng có thể thích
-

Cáp ECG Kiểu dây 10pin 5 dây của Siemens, IEC / AHA,...
-

Cáp chuyển đổi ECG một mảnh của Nihon Kohden 5 dây dẫn
-

Cáp chuyển đổi Nihon Kohden 11 Pin ECG 3 dây dẫn Snaps
-

Edan SE-2012 / SE-2003 Dây dẫn cáp Holter 5 điện tâm đồ
-

Cáp Ecg chì Comen 12 Pins 5 cho cáp ECG CM1200B H12
-

Cáp điện tâm đồ 5 đầu 15 chân Mindray với chân chuối










