
Omin Dây điện tâm đồ Dây dẫn 10 chân 3 dây dẫn
Danh mục: ECG
Loại sản phẩm: Dây dẫn cáp điện tâm đồ
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1PCS
Chứng nhận: CE / ISO13485
Giá cả: Thương lượng
Mô tả
Omin Dây điện tâm đồ Dây dẫn 10 chân 3 dây dẫn
Nguồn gốc:Trung Quốc
Điều khoản thanh toán:100% T / T, Western Union, Paypal
Phương pháp vận chuyển:DHL, TNT, EMS, Fedex, UPS, bằng đường biển
Thời gian giao hàng:1-3 ngày đối với mẫu, 7-14 ngày đối với đơn đặt hàng lớn sau khi thanh toán.
Khả năng cung cấp:600 chiếc / tuần
Thông số kỹ thuật:
* Nhiệt độ môi trường: 0 đến 40 ° C (32 đến 104 ° F)
* Độ ẩm tương đối: 0% đến 80%
* Áp suất cao áp: 86 kPa-106kPa
* Vật liệu: Cáp TPU Jacket chất lượng cao, dài 3m, màu xám
Thông tin chi tiết sản phẩm:
| Tên sản phẩm | Dây dẫn cáp điện tâm đồ |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Thương hiệu | Pray-med |
| Chứng chỉ | CE / ISO |
| Khả năng tương thích | Ôsin |
| Màu cáp | Màu xám |
| Chiều dài cáp thân | 2.7m |
| Chiều dài cáp dẫn | 0.9m |
| Vật liệu cáp | Áo khoác TPU |
| Đường kính cáp dẫn | 2,6mm |
| Đầu nối thiết bị | 10 pin |
| Đầu nối cuối bệnh nhân | Snap |
| Số dẫn đầu | 3 khách hàng tiềm năng |
| Tiêu chuẩn | AHA |
| Cân nặng | 300G |
| Kiểu | Cáp điện tâm đồ |
| Gói | 1 gói trong một túi PE, sau đó đặt vào 1 thùng carton |
| Sự bảo đảm | 1 năm |

Chú phổ biến: omin ecg cable leadwire 10 chân 3 dây dẫn, nhà sản xuất, nhà cung cấp, nhà máy, giá rẻ, mua
Gửi yêu cầu
Bạn cũng có thể thích







