Cáp ECG Mindray 12pin BeneView N17/N15/N12
Nơi xuất xứ: Quảng Đông, Trung Quốc
Thương hiệu: Pray-med
Loại: Cáp ECG một mảnh
Chất liệu: Áo khoác TPU
Mô tả
Cáp ECG 12 chân Mindray BeneView N17/N15/N12
Mô tả Sản phẩm
| Loại | điện tâm đồ |
|---|---|
| Chứng chỉ | CE, ISO |
| Đầu nối xa | Đầu nối tròn, 12-chân, có khóa |
| Đầu nối gần | chụp/kẹp |
| Không có mủ cao su | Đúng |
| Màu cáp chì | Xám |
| Đường kính cáp chì | 2,6 mm |
| Chất liệu cáp chì | Áo khoác TPU |
| Mã màu chì | IEC/AHA |
| Số khách hàng tiềm năng | 3/5 |
| Loại bao bì | Cái túi |
| Đơn vị đóng gói | 1 |
| Kích thước bệnh nhân | Người lớn/Trẻ em |
| Che chắn | Đúng |
| Sức chống cự | KHÔNG |
| Vô trùng | KHÔNG |
| Tổng chiều dài cáp | 3.6m |
| Chiều dài cáp trung kế | 2.7m |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
Khả năng tương thích
| nhà chế tạo | Người mẫu |
|---|---|
| Chăm sóc sinh học | Tôi 12 tuổi |
| Y học D | Logicare Dòng 2000 |
| Mindray > Kính hiển vi dữ liệu | BeneView N17/N15/N12, Beneheart D6/D3, DPM6, DPM7, uMEC seriecs, MEC 1000, MPM, PM5000, PM6000, Hộ chiếu 12, Hộ chiếu 8, T8, iPM-9800,iPM 8/10/12, iMEC8/10/12 |
| Penlon InterMed | Tất cả |
3LD, 5LD, AHA, IEC, Clip, Snap
5LD: AHA ((trắng, xanh lá cây, nâu, đỏ, đen), IEC (đỏ, đen, trắng, xanh lá cây, vàng)
3LD: AHA (trắng, đỏ, đen), IEC (đỏ, xanh lá cây, vàng)
Mỗi thương hiệu có thể làm 5LD hoặc 3 LD, 5 LD nhiều hơn hai khóa có thể đo hơi thở.



Cấu hình thấp, các đầu nối kẹp hoặc kẹp đúc đúc mang lại sự thoải mái cho bệnh nhân và gắn chặt vào các điện cực chụp.
thiết kế tiện dụng, hình giọt nước của đầu cuối giúp giảm tình trạng rối ở đầu nối cuối bệnh nhân. Đầu cuối kẹp và kẹp mini có hai đầu nối
các điểm tiếp xúc kim loại ở hai bên để cung cấp kết nối.


Chú phổ biến: cáp ecg mindray 12pin beneview n17/n15/n12, nhà sản xuất, nhà cung cấp, nhà máy, giá rẻ, mua
Gửi yêu cầu
Bạn cũng có thể thích












