M4725A AHA Snap 5 Chì Holter ECG Cáp Leadwire Snap
Mô hình: M4725A
Danh mục: Cáp điện tâm đồ Holter
Loại sản phẩm: ECG Holter Cable Leadwire
Số lượng đặt hàng Mininum: 1PCS
Chứng nhận: CE/ ISO13485
Giá: Đàm phán
Mô tả
M4725A AHA Snap 5 dẫn holter ECG cáp Leadwire Snap
Nơi xuất xứ:Trung quốc
Điều khoản thanh toán:100% T / T, Western Union, Paypal
Phương thức vận chuyển:DHL, TNT, EMS, Fedex, UPS, bằng đường biển
Thời gian giao hàng:1-3 ngày cho mẫu,7-14 ngày cho đơn đặt hàng lớn sau khi thanh toán.
Khả năng cung cấp:600 cái / tuần
Kỹ thuật:
*Nhiệt độ môi trường: 0 đến 40°C(32 đến 104°F)
*Độ ẩm tương đối: 0% đến 80%
* Áp suất cao áp: 86kPa-106kPa
* Vật liệu: Cáp áo khoác TPU chất lượng cao, chiều dài 0,9m, màu xám; tấm vàng trên snap
Chi tiết sản phẩm:
| Tên sản phẩm | Dây dẫn cáp ECG Holter |
| Nơi xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Tên thương hiệu | Cầu nguyện-med |
| Chứng nhận | CE/ISO (CE/ISO) |
| Màu cáp | Màu xám |
| Cáp dẫn | 10 chì |
| Chiều dài cáp | 0,9m |
| Vật liệu cáp | Áo khoác TPU |
| Đường kính cáp chì | 2mm (2mm) |
| Đầu nối dụng cụ | 10 chân |
| Đầu nối kết thúc bệnh nhân | Snap |
| Trọng lượng | 100G (100G) |
| Loại | Điện tâm đồ Holter |
| Tiêu chuẩn | Aha |
| Gói | 1 miếng gói trong một túi PE, sau đó đưa vào 1 thùng carton. |
| Kích thước gói hàng đơn | 16X10X1 cm |
| Bảo đảm | 12 tháng |
Về chúng tôi:
Chúng tôi là một nhà sản xuất professinal ở Trung Quốc đại lục, chúng tôi có thương hiệu vrious của cảm biến spo2, cáp ECG và leadwire, EKG cáp và leadwire, NIBP còng, IBP cáp, nhiệt độ thăm dò, Holter cáp và leadwire, y tế thay thế pin, vv

Chú phổ biến: m4725a aha snap 5 chì holter ecg cáp leadwire snap, nhà sản xuất, nhà cung cấp, nhà máy, giá rẻ, mua
Gửi yêu cầu
Bạn cũng có thể thích










