
Cáp ECG tương thích thông minh
Mẫu tương thích số: Hellecte, Servomed 4, Generation, SCP 851, SCP 852, SCP 844, SCS 804 ,, CardioServ, VICOM-sm
Thời hạn thanh toán: T / T, Western Union, Paypal
Phương thức vận chuyển: DHL, UPS, EMS, TNT, FedEx, bằng đường biển
Thời gian thực hiện: 1-7 ngày (tùy thuộc vào số lượng của bạn)
Moq: 30
Mô tả
HELLIGE Cáp ECG tương thích 5 đầu dẫn Snap
Mẫu tương thích số: Hellecte, Servomed 4, Generation, SCP 851, SCP 852, SCP 844, SCS 804 ,, CardioServ, VICOM-sm
Thời hạn thanh toán: T / T, Western Union, Paypal
Phương thức vận chuyển: DHL, UPS, EMS, TNT, FedEx, bằng đường biển
Thời gian thực hiện: 1-7 ngày (tùy thuộc vào số lượng của bạn)
Moq: 30
Thông số kỹ thuật:
| Kiểu | Cáp điện tâm đồ |
| Màu cáp | Xám |
| Vật liệu cáp | Áo khoác TPU |
| Chiều dài cáp trung kế | 2.7m |
| Chiều dài cáp chì | 0.9m |
| Đầu nối dụng cụ | 10-Pin |
| Tiêu chuẩn | Thông tin liên lạc |
| Cáp dẫn | 5 khách hàng tiềm năng |
| Thiết bị đầu cuối bệnh nhân | Chụp |
| Kích thước bệnh nhân | Người lớn / trẻ em |
| Khối lượng tịnh | 300g |
| Sự bảo đảm | một năm |

Chú phổ biến: cáp thông minh tương thích thông minh iec 5 dẫn, nhà sản xuất, nhà cung cấp, nhà máy, giá rẻ, mua
Gửi yêu cầu
Bạn cũng có thể thích







