
Drager Cáp tương thích ECG 5 dây dẫn
Thời hạn thanh toán: T / T, Western Union, Paypal
Phương thức vận chuyển: DHL, UPS, EMS, TNT, FedEx, bằng đường biển
Thời gian thực hiện: 1-7 ngày (tùy thuộc vào số lượng của bạn)
Moq: 30
Mô tả
Drager Cáp tương thích ECG 5 dây dẫn
Thời hạn thanh toán: T / T, Western Union, Paypal
Phương thức vận chuyển: DHL, UPS, EMS, TNT, FedEx, bằng đường biển
Thời gian thực hiện: 1-7 ngày (tùy thuộc vào số lượng của bạn)
Moq: 30
Thông số kỹ thuật:
| Kiểu | Cáp điện tâm đồ |
| Chứng chỉ | CE / ISO |
| Màu cáp | Xám |
| Đường kính cáp | 4mm |
| Cáp dẫn | 5 khách hàng tiềm năng |
| Vật liệu cáp | Áo khoác TPU |
| Chiều dài cáp trung kế | 2.7m |
| Chiều dài cáp dẫn | 0.9m |
| Đầu nối ProSenseax | Đầu nối tròn, 10 chân của Siemens, có khóa |
| Đầu nối xa | Chụm / chụp |
| Phân loại nhạc cụ | Lớp II |
| Kích thước bệnh nhân | Người lớn / trẻ em |
| Khối lượng tịnh | 300g |
| Sự bảo đảm | một năm |

Chú phổ biến: cáp kéo siemens tương thích ecg cáp 5 dẫn, nhà sản xuất, nhà cung cấp, nhà máy, giá rẻ, mua
Một cặp:Nihon Kohden 3 chì ECG cáp IEC
Gửi yêu cầu
Bạn cũng có thể thích







