Datex Ohmeda ECG Cáp Leadwires 10 Chân
Danh mục: ECG
Loại sản phẩm: Cáp ECG & Dây dẫn
Số lượng đặt hàng Mininum: 1PCS
Chứng nhận: CE/ ISO13485
Giá: Đàm phán
Mô tả
Datex Ohmeda ECG Cáp Leadwires 10 Chân
Nơi xuất xứ:Trung quốc
Điều khoản thanh toán:100% T / T, Western Union, Paypal
Phương thức vận chuyển:DHL, TNT, EMS, Fedex, UPS, bằng đường biển
Thời gian giao hàng:1-3 ngày cho mẫu,7-14 ngày cho đơn đặt hàng lớn sau khi thanh toán.
Khả năng cung cấp:600 cái / tuần
Kỹ thuật:
*Nhiệt độ môi trường: 0 đến 40°C(32 đến 104°F)
*Độ ẩm tương đối: 0% đến 80%
* Áp suất cao áp: 86kPa-106kPa
* Vật liệu: Cáp áo khoác TPU chất lượng cao, chiều dài 3m, màu xám
Chi tiết sản phẩm:
| Tên sản phẩm | Dây dẫn cáp ECG |
| Nơi xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Tên thương hiệu | Cầu nguyện-med |
| Chứng nhận | CE/ISO (CE/ISO) |
| Có thể cắm trại | Ngày Ohmeda |
| Màu cáp | Màu xám |
| Cáp thân cây | 2,7m |
| Cáp chì | 0,9m |
| Vật liệu cáp | Áo khoác TPU |
| Đường kính cáp chì | 2.6mm (2.6mm) |
| Đầu nối dụng cụ | 10 chân |
| Đầu nối kết thúc bệnh nhân | Clip |
| Trọng lượng | 300g |
| Loại | Cáp ECG |
| Gói | 1 miếng gói trong một túi PE, sau đó đưa vào 1 thùng carton |
| Bảo đảm | 1 năm |

Chú phổ biến: datex ohmeda ecg cáp leadwires 10 chân, nhà sản xuất, nhà cung cấp, nhà máy, giá rẻ, mua
Gửi yêu cầu
Bạn cũng có thể thích









