AAMI ECG Trunk Cable Đầu nối 6Pin tròn
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union, Paypal
Phương thức vận chuyển: DHL, TNT, EMS, Fedex, UPS, bằng đường biển
Thời gian dẫn: 3-7 ngày làm việc
Các mẫu có sẵn
Mô tả
AAMI ECG Trunk Cable Đầu nối 6Pin tròn
Tương thích cho:
GG quot; (AIR): HRRM-71-1 / 2, Porta-Fib I, II, III, System5 (mới), System6 (Sơ sinh)" (ALT): 800,800Plus, Siêu âm CX ATL
GG quot; CX200, CX400, Apogee, HDI 9/2000 Interspec Cardiology XL" Mark IV, Mark Vii, Ultramark 4/5/7/9
GG quot; (BCI): 3101,3404,6100,6200,9100,9200, Cố vấn, Autocorr"
(COLIN): BP308, BP408, CBM3000
(CSI): 504US, 602-4USP, Poet2, Scholar
GG quot; (GMS): Nhiệt kế 556 Critikon 8100T / Dinamap 8700/9700"
(IVY): 101 (trước năm 1989), 402, 700
(LSI): LS5, 261
(MDE): Hộ tống 100, 101,102,200, 300 Prism, 360SL, 450SL, 521A PortaPak 80, PortaPak 90/1000
GG quot; (MPC): Lifepak 6, Life Pak 9 , Life Pak 9B VSM-1ESF (w / điện trở)"
(NELLCOR): N-200/250 C-LOCK, N-1000, NPB-3900, NPB-4000
(NK): BSM-8301A / 8302A / 8500A / 8502A OEC-6102A (s / n> 20156) / 7102A / 8108A OEC-6105A (s / n> 20226),
TEC-7100A, TEC-5200A (s / n> 20421), TEC-7200A / 7300A;
(PACE-TECH): Minipack 300, Minipack 3000/3100, MiniMax4000CL, Vitalmax 800 Plus / 2100/200/400/400,
Vitalmax / 4000CL / 4000 Mô-đun / 4100CL
(PMS): M3921A A1, M3923A A1, M3925AA1, M3927AA3, M3928A3 , M3929AA3
GG quot; PIONEER (American Optical): 26125, 33167, 5260, 5330, Pulsar 4"
PPG (Datamedix, Becton-Dickinson), Guardian 1001 / N1001
(BURDICK): Medic3 / 4/5 / 4045Defib," Dòng 500/600/900 (có hô hấp)
90300/90400/90600/90700 Dòng TEK-208/408/511/512/514/521" Đầu giường PC, PCMS
(Vitatek): 4045Defib / 208/400/500 Series
GG quot; (Giao thức): Propaq100 / 200Series, Atlas, Propaq Encore, Propaq CS, Ultra Smart"
(ZOLL): D900, PD1200, PD1400
UT4000A, UT4000A, UT4000Apro, UT6000A, UT4000B, UT4000C, UT4000F, UT6000F, UT4000Fpro, UT4800
Mô tả Sản phẩm:Chân tròn 6, đầu nối màu đen, 2,4M / 0,8ft, Cáp điện tâm đồ
Thông số kỹ thuật:
| Tên sản phẩm | Cáp điện tâm đồ |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Thương hiệu | Pray-med |
| Chứng chỉ | CE / ISO |
| Vật liệu cáp | Áo khoác TPU |
| Đường kính cáp | 5mm |
| Màu cáp | Màu xám |
| Kết nối dụng cụ | Vòng 6 Pin |
| Đầu nối bên cảm biến | Đầu nối đôi |
| Chiều dài cáp | 2,4m / 8ft |
| Đóng gói | Gói riêng biệt với túi PE |
| Phân loại dụng cụ | Cấp II |
| Tính chất | Màn hình điện tâm đồ, máy điện tâm đồ |
| Cân nặng | 200g |
| Sự bảo đảm | 1 năm |


Chú phổ biến: Cáp trung kế aami ecg đầu nối 6pin tròn, nhà sản xuất, nhà cung cấp, nhà máy, giá rẻ, mua
Gửi yêu cầu
Bạn cũng có thể thích










