Dây dẫn PH 5 tương thích Dây dẫn ECG - M1625A
Khả năng tương thích: Ph 43100A, 43110A, 43120A, 78352C, 78354A/C, 78354C, 78834A/B/C, 78834C, 862472, 862473, 862474, 862474 C3, 862475, 862478, 862479, 863064, 863065, 863066, 863068, Agilent, Agilent 50XM, C Series, C3, CX50, Envisor, HD15, HeartStart MRx, HeartStart XL, Heartstart, Heartstream, IE33, IntelliVue, IntelliVue MX800, M1001A, M1001B, M1002A, M1002B, M1165A, M1166A, M1167A, M1175A, M1177A, M1204A, M1205A, M1264A, M1275A Vận Tải, M1276A, M1280A, M1722A, M1722B, M1723A, M1723B, M2, M2475B, M2601A, M3, M3000A, M3001A, M3002A MMS X2, M3535A, M3536A, M3921A A1, M3923A A1, M3925A A1, M3927A A3, M3929A A3, M4, M4735A, M8102A MP2, M8105A MP5, MP 20, MP 30, MP 50, MP 60, MP 70, Merlin, SureSigns VM6, SureSigns VM8, V24, V24E, V26, Viridia, iE33 xMatrix Ultrasound CX50, М3046А
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union, Paypal
Phương thức vận chuyển: DHL, TNT, EMS, FedEx, UPS, bằng đường biển
Thời gian thực hiện: 3-7 ngày làm việc
MOQ: 50 chiếc
Mô tả
Dây dẫn PH 5 tương thích Dây dẫn ECG - M1625A
Khả năng tương thích:Điện thoại 43100A, 43110A, 43120A, 78352C, 78354A/C, 78354C, 78834A/B/C, 78834C, 862472, 862473, 862474, 862474 C3, 862475, 862478, 862479, 863064, 863065, 863066, 863068, Agilent, Agilent 50XM, C Series, C3, CX50, Envisor, HD15, HeartStart MRx, HeartStart XL, Heartstart, Heartstream, IE33, IntelliVue, IntelliVue MX800, M1001A, M1001B, M1002A, M1002B, M1165A, M1166A, M1167A, M1175A, M1177A, M1204A, M1205A, M1264A, M1275A Vận Tải, M1276A, M1280A, M1722A, M1722B, M1723A, M1723B, M2, M2475B, M2601A, M3, M3000A, M3001A, M3002A MMS X2, M3535A, M3536A, M3921A A1, M3923A A1, M3925A A1, M3927A A3, M3929A A3, M4, M4735A, M8102A MP2, M8105A MP5, MP 20, MP 30, MP 50, MP 60, MP 70, Merlin, SureSigns VM6, SureSigns VM8, V24, V24E, V26, Viridia, iE33 xMatrix Ultrasound CX50, М3046А
Điều khoản thanh toán:T/T, Công Đoàn Phương Tây, Paypal
Phương thức vận chuyển:DHL, TNT, EMS, FedEx, UPS, bằng đường biển
Thời gian dẫn:3-7 ngày làm việc
MOQ:50 chiếc
Thông số kỹ thuật:
| Tên sản phẩm | Dây dẫn ECG |
| Nơi xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Tên thương hiệu | Hãy cầu nguyện- |
| Chứng nhận | CE/ISO |
| Chất liệu cáp | Áo khoác TPU |
| Đường kính cáp | 2,5mm |
| Màu cáp | Xám |
| Đầu nối xa | Ghim đôi |
| Đầu nối gần | Chụp (cá nhân) |
| Chiều dài cáp | 0.9m |
| đóng gói | Gói cá nhân |
| Phân loại dụng cụ | Loại II |
| Của cải | Máy đo điện tâm đồ, máy ECG |
| Cân nặng | 100g |
| Bảo hành | 1 năm |

Chú phổ biến: Dây dẫn PH 5 tương thích Dây dẫn ECG - M1625A, nhà sản xuất, nhà cung cấp, nhà máy, giá rẻ, mua
Gửi yêu cầu
Bạn cũng có thể thích









